Sonia Shah

Sababu tatu kwa nini hatujaitokomeza malaria

1,121,812 views • 15:18
Subtitles in 28 languages
Up next
Details
Discussion
Details About the talk

Tumejua jinsi ya kutibu malaria tangu 1600,kwanini ugonjwa huu bado unaua maelfu ya mamia kila mwaka?ni zaidi ya tatizo la kitabibu,anasema mwandishi wa habari Sonia Shah.Mtazamo wa historia ya malaria unaweka wazi sababu tatu kwanini ni ngumu kutokomeza malaria

About the speaker
Sonia Shah · Science writer

Science historian Sonia Shah explores the surprisingly fascinating story behind an ancient scourge: malaria.

Science historian Sonia Shah explores the surprisingly fascinating story behind an ancient scourge: malaria.